OEM Laptop AC Adaptor kapalit para sa HP COMPAQ PA 1900 08H1
- Item Code:ANB002C24L
- Timbang: 470g
- Kulay: itim
Espesyal na Presyo: PHP2090.66PHP
Halaga ng pagpapadala:
bagong tatak sa 1 taon na warranty!
Note:
Output: 19V
Output Current: 4.74A
Power: 90WH
Relative Humidity: 5% ~ 95%RH (non-condensing)
Outside size: 7.40mm
Inside size: 5.08mm